![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/1-4.jpg)
คุณเสาวณีย์ ทองพอก คุณสุริยันต์ อ่อนพิมพ์ คุณรุ้งตะวัน อิศรางกูร และคุณสุภาภรณ์ ธรรมเสน ผู้แทนเจ้าหน้าที่คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ เข้าร่วมวางพานพุ่มถวายราชสักการะพระบรมฉายาลักษณ์สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ในวันที่ 11 สิงหาคม 2566 เวลา 08.30 น. ณ บริเวณโถงอาคาร ม.ร.ว.สุวพรรณ สนิทวงศ์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต เนื่องในวโรกาสคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 12 สิงหาคม 2566
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/3-6.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/2-6.jpg)
Date: 11 สิงหาคม 2566