![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/สถาบันภาษา-ครบรอบ-38-ปี-1024x683.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพรรณ ยลระบิล รองคณบดีฝ่ายวิชาการและเครือข่ายพันธมิตร พร้อมด้วยคุณอมรพรรณ ประจันตวนิชย์ คุณโยษิตา ลาภเกิด คุณฌานิศา สิทธิศักดิ์ และคุณประเสริฐ เรืองฤทธิ์วรกุล คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ร่วมแสดงความยินดีกับสถาบันภาษา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาสถาบันภาษา ครบรอบ 38 ปี ในวันอังคารที่ 19 ธันวาคม 2566 ณ บริเวณโถง ชั้น 1 อาคารสถาบันภาษา มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
Date: 19 ธันวาคม 2566