![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/บริจาคคอมพิวเตอร์-รร.บ้านหนองคู.jpg)
คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ บริจาคเครื่องคอมพิวเตอร์ จำนวน 18 เครื่อง และเฉพาะ CPU จำนวน 4 เครื่อง ให้กับโรงเรียนบ้านหนองคู จังหวัดสุรินทร์ เพื่อนำไปใช้ในการพัฒนาการเรียนการสอนของโรงเรียน โดยมี คุณทิพย์รัตน์ อัศวพิทยานนท์ หัวหน้างานบริการวิชาการและการนักศึกษา และคุณอนัญญา กนกโชติหิรัญ หัวหน้างานบัญชีการเงิน คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ เป็นผู้ส่งมอบ ในวันที่ 19 ตุลาคม 2566 ณ คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
Date: 19 ตุลาคม 2566