![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/TBS-TOP@ทพจ1.jpg)
ภาพบรรยากาศ TBS-TOP Open House กิจกรรมพูดคุย แลกเปลี่ยนมิตรภาพ ทำความรู้จักโครงการ TBS-TOP: Top U/Top Firm Onboarding Program ทางลัดสู่การพิชิตปริญญาโทต่างประเทศและบริษัทชั้นนำ โดยได้รับเกียรติจาก พี่เมฆ ระดมเลิศ อนันตชินะ Co-founder, Mission To Top U ที่มาแนะนำโครงการให้กับน้อง ๆ คณะพาณิชย์ฯ ท่าพระจันทร์ ในวันจันทร์ที่ 4 กันยายน 2566 เวลา 16.30-18.30 น. ณ ห้อง 201 ตึกคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มธ. ท่าพระจันทร์
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/TBS-TOP@ทพจ2.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/TBS-TOP@ทพจ4.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/TBS-TOP@ทพจ3.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/TBS-TOP@ทพจ5.jpg)
Date: 4 กันยายน 2566