![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/พิธีวางพานพุ่ม-ร.9-1.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์เอกรินทร์ ยลระบิล รองคณบดีฝ่ายกิจการองค์กรและความยั่งยืน พร้อมด้วย ว่าที่ร้อยตรีอนุวรรณ ทองหมู่ คุณวีรวัลย์ โรจน์รุ่งมณี คุณสุมานี ชัยผาติกุล และคุณพิกุล หมายสำราญ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มถวายราชสักการะหน้าพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และวันสถาปนาโรงพยาบาลธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ ครบรอบ 36 ปี ในวันที่ 1 ธันวาคม 2566 ณ บริเวณโถง ชั้น 1 อาคาร ม.ร.ว.สุวพรรณ สนิทวงศ์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/พิธีวางพานพุ่ม-ร.9-3.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/พิธีวางพานพุ่ม-ร.9-2.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/พิธีวางพานพุ่ม-ร.9-4.jpg)
Date: 1 ธันวาคม 2566