![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/IMG_2557-1024x683.jpg)
รศ.ดร.รุธิร์ พนมยงค์ คณบดี คณะพาณิชย์ฯ เข้ารับรางวัลอาจารย์ที่ปรึกษาชุมนุมกีฬาดีเด่น พร้อมมอบเสื้อสามารถให้กับนักกีฬามหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ในงานวันเกียรติยศนักกีฬา ประจำปีการศึกษา 2562 และร่วมแสดงความยินดีกับ นายวรกันต์ ศรีนวลนัด สาขาวิชาเอกบริหารการปฏิบัติการ ปี 3 และนางสาวศตพร เกษรศิริ สาขาวิชาเอกการเงิน ปี 2 นักศึกษาคณะพาณิชย์ฯ ที่เข้ารับรางวัล ณ ออดิโทเรียม ฮอลล์ อุทยานการเรียนรู้ป๋วย 100 ปี ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต เมื่อวันที่ 24 กรกฎาคม 2563
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/IMG_2489-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/IMG_2537-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/IMG_2505-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/IMG_2543-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/IMG_2569-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2020/07/IMG_2575-1024x683.jpg)