![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/TBS-TOP-Open-House@รส1.jpg)
ภาพบรรยากาศ TBS-TOP Open House กิจกรรมพูดคุย แลกเปลี่ยนมิตรภาพ ทำความรู้จักโครงการ TBS-TOP: Top U/Top Firm Onboarding Program ทางลัดสู่การพิชิตปริญญาโทต่างประเทศและบริษัทชั้นนำ โดยได้รับเกียรติจาก พี่เมฆ ระดมเลิศ อนันตชินะ Co-founder, Mission To Top U ที่มาแนะนำโครงการให้กับน้อง ๆ คณะพาณิชย์ฯ ศูนย์รังสิต ในวันอังคารที่ 5 กันยายน 2566 เวลา 17.00-19.00 น. ณ ห้อง 411 อาคารบรรยายรวมกลุ่มสังคมศาสตร์ (SC3) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/TBS-TOP-Open-House@รส3.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/TBS-TOP-Open-House@รส2.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/TBS-TOP-Open-House@รส4.jpg)
Date: 5 กันยายน 2566