ศ.ดร.รุธิร์ พนมยงค์ คณบดีคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี และผู้แทนคณะฯ ร่วมวางพวงมาลา และไว้อาลัยต่อวีรชนผู้สูญเสีย 6 ตุลาคม 2519 รำลึกเหตุการณ์ประวัติศาสตร์แห่งการต่อสู้เพื่อประชาธิปไตย ณ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ (ท่าพระจันทร์)
Date: 5 ตุลาคม 2563
รองศาสตราจารย์ ดร.สมชาย สุภัทรกุล คณบดี พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์เอกรินทร์ ยลระบิล
คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาสมาชิกทีม “ลิงทรงซ้อ ไม่ง้อ Consult” คว้ารางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1