![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2019/04/S__6291472.jpg)
คณะพาณิชย์ฯ ร่วมงานเลี้ยงแสดงความยินดี แด่ท่านศาสตราจารย์วิโรจน์ เลาหะพันธุ์ เนื่องในโอกาสได้รับเข็มเกียรติยศ ประจำปี 2561 จาก ม.ธรรมศาสตร์ เพื่อเชิดชูเกียรติศิษย์เก่าของคณะฯ และเป็นผู้ที่ได้สร้างชื่อเสียงให้แก่มหาวิทยาลัย โดย รศ.ดร.สถาพร โอภาสานนท์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการและวิจัย เป็นตัวแทนคณะฯ มอบกระเช้าดอกไม้พร้อมด้วย ผศ.ดร.ศิลปพร ศรีจั่นเพชร รักษาการแทนในตำแหน่งหัวหน้าภาควิชาการบัญชี ร่วมแสดงความยินดี ณ ห้องกมลทิพย์ โรงแรมเดอะ สุโกศล
Leave a Comment