![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/TBS-AIM-4-1-1024x683.jpg)
4 กุมภาพันธ์ 2567 กิจกรรม TBS-AIM 4 Mentor Orientation โดยได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพรรณ ยลระบิล รองคณบดีฝ่ายวิชาการและเครือข่ายพันธมิตร กล่าวต้อนรับ Mentor โครงการ Thammasat Business School – Advanced Institute of Mentorship: TBS-AIM รุ่นที่ 4 ณ ห้องประชุม 500 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์
โดยกิจกรรม TBS-AIM 4 Mentor Orientation แบ่งออกเป็นช่วง ดังนี้
- Introduction โดย TBS-AIM#4 Mentors
- Principle of Mentoring โดย คุณธนพล ศิริธนชัย ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร (Country CEO) บริษัท เฟรเซอร์ส พร็อพเพอร์ตี้ (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน) ประธานโครงการ IMET MAX
- Mentor Sharing & Program Detail
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/TBS-AIM-4-3-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/TBS-AIM-4-2-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/TBS-AIM-4-4-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/TBS-AIM-4-6-e1707660862716-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/TBS-AIM-4-7-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/TBS-AIM-4-5-1024x683.jpg)
Date: 1 กุมภาพันธ์ 2567