![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/วันคล้ายวันสถาปนาคณะเภสัชศาสตร์-1024x683.jpg)
คุณศิริพร ขวัญส่ง คุณลักขณา ธรรมรัศมี คุณสิริวรรณ จันทร์แย้ม และคุณอุดม รัตโนบล ผู้แทนเจ้าหน้าที่คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ร่วมแสดงความยินดีกับคณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
เนื่องในโอกาสคล้ายวันสถาปนาคณะเภสัชศาสตร์ ครบรอบ 12 ปี ในวันที่ 30 เมษายน 2567 ณ ห้องประชุมนานาชาติ 500 ที่นั่ง ชั้น 2 อาคารเรียนและปฏิบัติการรวม (อาคารปิยชาติ 2) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
Date: 30 เมษายน 2567