![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/3ปี-3ค่าย-IBMP-1-1024x683.jpg)
หลักสูตรควบตรี-โท ทางการบัญชีและบริหารธุรกิจ (IBMP) จัดกิจกรรมสามปีสามค่าย ให้กับนักศึกษาชั้นปีที่ 1-3 เพื่อสร้างความสัมพันธ์ที่ดี ความสามัคคี ของรุ่นพี่รุ่นน้องในหลักสูตร และเสริมสร้างให้นักศึกษามีทักษะความรู้ทางธุรกิจ เตรียมความพร้อมก่อนก้าวสู่โลกการทำงาน โดยได้รับเกียรติจากวิทยากรผู้ทรงคุณวุฒิทั้งภายในและภายนอกมากมายร่วมถ่ายทอดประสบการณ์ เมื่อวันที่ 22 – 24 มีนาคม 2567 ณ โรงแรมลองบีช การ์เด้น โฮเต็ล แอนด์ สปา จังหวัดชลบุรี
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/3ปี-3ค่าย-IBMP-2-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/3ปี-3ค่าย-IBMP-3-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/3ปี-3ค่าย-IBMP-7-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/3ปี-3ค่าย-IBMP-9-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/3ปี-3ค่าย-IBMP-8-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/3ปี-3ค่าย-IBMP-10-1024x683.jpg)
Date: 26 มีนาคม 2567