![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/TBS-X-TBSA-1.jpg)
รองศาสตราจารย์ ดร.สมชาย สุภัทรกุล คณบดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพรรณ ยลระบิล รองคณบดีฝ่ายวิชาการและเครือข่ายพันธมิตร อาจารย์นพธนิษฐ์ โชติสาร ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา คุณนรวีร์ ศรีขวัญ หัวหน้าหน่วยกิจการนักศึกษาและให้คำปรึกษาทางวิชาชีพ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ ให้การต้อนรับ คุณเชาวรัตน์ เชาวน์ชวานิล นายกสมาคมนักศึกษาเก่าพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ (ส.พ.บ.ธ.) และคณะกรรมการสมาคมฯ
ในการประชุม (หารือ) ความร่วมมือทางวิชาการ พร้อมแสดงความยินดีกับคณะกรรมการชุดใหม่ของสมาคมนักศึกษาเก่าพาณิชยศาสตร์และการบัญชี (ส.พ.บ.ธ.) ในวันจันทร์ที่ 20 พฤศจิกายน 2566 ณ ห้องประชุม 500 ชั้น 5 คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/TBS-X-TBSA-2-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/TBS-X-TBSA-4-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/TBS-X-TBSA-3-1024x683.jpg)
Date: 20 พฤศจิกายน 2566