![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ร่วมพิธีทำบุญเลี้ยงพระ-อาคารหมู่เรือนไทยคดีศึกษา-1024x683.jpg)
คุณเสาวณีย์ ทองพอก คุณดลกัลป์กนก นราสิทธิ์เสรี คุณทองสิน วัฒนะสุวรรณ และคุณหรรษา คำประเสริฐ ผู้แทนเจ้าหน้าที่คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ เข้าร่วมพิธีทำบุญเลี้ยงพระ อาคารหมู่เรือนไทยคดีศึกษา ในวันที่ 12 ตุลาคม 2566 ณ อาคารหมู่เรือนไทยคดีศึกษา บริเวณหลังหอพระ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
Date: 12 ตุลาคม 2566