![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/มอบบอร์ดเกมให้-นศ.-1024x576.jpg)
อาจารย์ ดร.นพธนิษฐ์ โชติสาร ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา มอบบอร์ดเกม จำนวน 6 เกม ประกอบด้วย เกมเหมียวระเบิด เกมฟอเรสต์ เกมทูคาโน เกมโกทาวน์ เกมคาริบา และเกมบับบลี เพื่อส่งเสริมกิจกรรมสันทนาการ ลดความเครียดของนักศึกษา โดยมี ปุลศิริ วรพันธ์ตระกูล ประธานคณะกรรมการนักศึกษาพร้อมทีมคณะกรรมการ เป็นตัวแทนรับมอบ ในวันที่ 10 มกราคม 2567 ทั้งนี้นักศึกษาสามารถติดต่อขอยืมบอร์ดเกม ได้ที่เคาท์เตอร์ห้องอ่านหนังสือ ชั้น 1 คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
Date: 10 มกราคม 2567