![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/TBS-Career-Day-2023-1-1024x576.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพรรณ ยลระบิล รองคณบดีฝ่ายวิชาการและเครือข่ายพันธมิตร คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ ให้การต้อนรับและเยี่ยมชมทุกบริษัทกว่า 55 บริษัท ที่มาร่วมงาน TBS Career Day 2023 ณ ชั้น 1 (โซน Cafe Amazon) อาคารเรียนรวมสังคมศาสตร์ 3 (SC3) ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต โดยงานนี้ได้รับความสนใจจากนักศึกษาจำนวนมาก และที่สำคัญนักศึกษาได้พบกับบริษัทชั้นนำด้านต่าง ๆ มีโอกาสพูดคุย สอบถาม และสามารถส่ง Resume เพื่อเข้าฝึกงานและเข้าทำงานกับบริษัทได้เลย
Date: 2 พฤศจิกายน 2566