![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/วันสถาปนาคณะสาธารณสุขศาสตร์-1024x683.jpg)
คุณงามศิริ ไชยประสิทธิ์ คุณกัญจนา ทิพย์ประเสริฐ คุณกนกพร คุณภูริปัญญา และคุณทิพากร คุณาวาณิชกุล ผู้แทนเจ้าหน้าที่คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ร่วมแสดงความยินดีกับคณะสาธารณสุขศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาคณะสาธารณสุขศาสตร์ ครบรอบ 18 ปี ในวันศุกร์ที่ 1 กันยายน 2566 เวลา 08.30 น. ณ ชั้น 2 ห้อง 2014 อาคารเรียนและปฏิบัติการรวม (อาคารปิยชาติ 2) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
Date: 1 กันยายน 2566