![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/โครงการ-U-Power-2024-1-1024x683.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพรรณ ยลระบิล รองคณบดีฝ่ายวิชาการและเครือข่ายพันธมิตร พร้อมด้วย รองศาสตราจารย์ ดร.อรทัย เลิศวรรณวิทย์ หัวหน้าภาควิชาการตลาด คุณนรวีร์ ศรีขวัญ หัวหน้าหน่วย คุณแพรวพรรณ เกตุแก้ว คุณจิรพนธ์ สนิทราษฎร์ คุณมนฤณ อิศรางกูร ณ อยุธยา และคุณทิพากร คุณาวาณิชกุล หน่วยกิจการนักศึกษาและให้คำปรึกษาทางวิชาชีพ คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ ให้การต้อนรับ คุณขนิษฐา ตั้งวรพจน์วิธาน อุปนายกสมาคมผู้ใช้ดิจิทัลไทย คุณธนัญญา แสวงหาบุญ Project Director สมาคมผู้ใช้ดิจิทัลไทย คุณพรปวีณ์ ธรรมรัตน์หิรัญ และคุณพงษ์สิทธิ ชวดชัง เจ้าหน้าที่สมาคมผู้ใช้ดิจิทัลไทย
ในโอกาสหารือความร่วมมือทางวิชาการ โครงการ U Power Digital Idea Challenge 2024 (Season 7) ระหว่างคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี ม.ธรรมศาสตร์ และสมาคมผู้ใช้ดิจิทัลไทย ในวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องประชุมโดมคู่ฟ้า ชั้น 4 คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/โครงการ-U-Power-2024-3-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/โครงการ-U-Power-2024-2-1024x683.jpg)
Date: 1 กุมภาพันธ์ 2567