![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/วิทยากร-1024x576.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์เอกรินทร์ ยลระบิล รองคณบดีฝ่ายกิจการองค์กรและความยั่งยืน คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ ได้รับเกียรติเชิญเป็นวิทยากรอบรมในหัวข้อ การนำ OKRs ไปใช้อย่างไรให้ได้ผล ให้กับคณะศิลปศาสตร์ ม.ธรรมศาสตร์
![📅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td7/1.5/16/1f4c5.png)
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbb/1.5/16/23f0.png)
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t86/1.5/16/1f4cd.png)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/วิทยากร2-1024x576.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/วิทยากร3-1024x576.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/วิทยากร6-1024x576.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/วิทยากร7-1024x576.jpg)
Date: 23 ธันวาคม 2565
รองศาสตราจารย์ ดร.สมชาย สุภัทรกุล คณบดี พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์เอกรินทร์ ยลระบิล
คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาสมาชิกทีม “ลิงทรงซ้อ ไม่ง้อ Consult” คว้ารางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1