![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ถวายพระพร-1024x768.jpg)
คุณกมลชนก วงศ์สนสุนีย์ เลขานุการคณะฯ พร้อมด้วย คุณพิเชษฐ สุกแสงศรี หัวหน้างานบริหาร และผู้แทนเจ้าหน้าที่ คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์และเจริญจิตภาวนาเพื่อถวายพระพรแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ในวันที่ 22 ธันวาคม 2565 เวลา 08.45 น. ณ บริเวณโถงชั้นล่าง อาคารโดมบริหาร มธ.ศูนย์รังสิต
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ถวายพระพร4-1024x576.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ถวายพระพร2-1024x576.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/ถวายพระพร3-1024x576.jpg)
Date: 22 ธันวาคม 2565