![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/TBS-TOP-S.7-1-1024x683.jpg)
โครงการ TBS-TOP Session 7 ในหัวข้อ “How to learn English, Winning LinkedIn, and How to succeed with MBA Stanford” 🤩✨ เมื่อวันศุกร์ที่ 12 มกราคม 2567 ณ ห้อง 316 คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มธ. ท่าพระจันทร์
คลาสที่ทุกคนได้ทราบถึงเทคนิคดี ๆ ในการเรียนภาษาอังกฤษ, การทำ LinkedIn ให้ปัง รวมถึงการพิชิต MBA ที่ Stanford ช่วยในการย้ายสายงาน โดยการบรรยายแบ่งออกเป็น 3 Sessions ด้วยกัน
Session 1 How to learn English โดยพี่คะน้า MUIC 🏆
Session 2 Winning LinkedIn โดยพี่น๊อตตี้ Thammasat 💼
Session 3 How to succeed with MBA Stanford โดยพี่กร Stanford 🎓
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/TBS-TOP-S.7-3-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/TBS-TOP-S.7-5-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/TBS-TOP-S.7-4-1024x683.jpg)
Date: 12 มกราคม 2567