![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/โครงการสัมมนาคณาจารย์MK-ศิษย์เก่า-1-1024x859.jpg)
ภาควิชาการตลาด คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ได้จัด โครงการศิษย์เก่าสัมพันธ์ มีวัตถุประสงค์เพื่อหารือความร่วมมือระหว่างศิษย์เก่าและภาควิชาฯ รวมถึงความเป็นไปได้ในการรวมกลุ่มศิษย์เก่าภาควิชาการตลาด กิจกรรมในครั้งนี้ได้รับความร่วมมือจากตัวแทนศิษย์เก่า ตั้งแต่ รหัส 32 ถึง 62 รวมถึงคณาจารย์ภาควิชาการตลาด เข้าร่วมกิจกรรม โดยมี รองศาสตราจารย์ กิตติ สิริพัลลภ เป็นวิทยากร เมื่อวันอังคารที่ 7 พฤษภาคม 2567 ณ โรงแรมเดอะแลนด์มาร์ค กรุงเทพฯ
หากศิษย์เก่าท่านใดสนใจเข้าร่วมกลุ่มติดต่อผ่าน ช่องทางการติดต่อภาควิชาการตลาด
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/โครงการสัมมนาคณาจารย์MK-ศิษย์เก่า-5-1024x859.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/โครงการสัมมนาคณาจารย์MK-ศิษย์เก่า-2-1024x859.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/โครงการสัมมนาคณาจารย์MK-ศิษย์เก่า-4-1024x859.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/โครงการสัมมนาคณาจารย์MK-ศิษย์เก่า-6-1024x859.jpg)
Date: 11 พฤษภาคม 2567