![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/สถาปนาวิทยาลัยนวัตกรรม-1-1024x683.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์เอกรินทร์ ยลระบิล รองคณบดีฝ่ายกิจการองค์กรและความยั่งยืน พร้อมด้วยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพรรณ ยลระบิล รองคณบดีฝ่ายวิชาการและเครือข่ายพันธมิตร คุณสมวาสนา เจตนานุศาสน์ คุณชลธิชา บุญเจริญ และคุณณัฐชยา ยั่งยืน ผู้แทนเจ้าหน้าที่คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ร่วมแสดงความยินดีกับวิทยาลัยนวัตกรรม
เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาวิทยาลัยนวัตกรรม ครบรอบ 27 ปี ในวันศุกร์ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567 ณ วิทยาลัยนวัตกรรม อาคารอเนกประสงค์ 3 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/สถาปนาวิทยาลัยนวัตกรรม-4-678x1024.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/สถาปนาวิทยาลัยนวัตกรรม-2-1024x678.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/สถาปนาวิทยาลัยนวัตกรรม-3-1024x678.jpg)
Date: 11 กุมภาพันธ์ 2567