![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/สถาปนาหอสมุด1-1024x683.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์เอกรินทร์ ยลระบิล รองคณบดีฝ่ายกิจการองค์กรและความยั่งยืน พร้อมด้วย คุณนรวีร์ ศรีขวัญ คุณนันทิชา ประทักษ์นุกูล คุณมะโนรัจ เฉลยกิจ และคุณธารินทิพย์ พิมพ์จันทร์ ผู้แทนเจ้าหน้าที่คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ร่วมแสดงความยินดีกับหอสมุดแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาหอสมุดแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ปีที่ 87 ในวันพฤหัสบดีที่ 7 กันยายน 2566 เวลา 09.30 น. ณ บริเวณโถงนิทรรศการ ชั้น U1 หอสมุดปรีดี พนมยงค์ อาคารหอสมุดแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/สถาปนาหอสมุด3-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/สถาปนาหอสมุด4-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/สถาปนาหอสมุด2-1024x683.jpg)
Date: 7 กันยายน 2566