![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/สถาปนาสถาบันไทยคดีศึกษา-53-ปี-1024x683.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์เอกรินทร์ ยลระบิล รองคณบดีฝ่ายกิจการองค์กรและความยั่งยืน พร้อมด้วย คุณกัญจนา ทิพย์ประเสริฐ คุณณัฐธิดา สุจินพรัหม คุณอภิญญา กิตติศักดากุล และคุณฟาเดีย สาและ ผู้แทนเจ้าหน้าที่คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ร่วมแสดงความยินดีกับคณะคณะสหเวชศาสตร์
เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาคณะสหเวชศาสตร์ ครบรอบ 28 ปี ในวันพุธที่ 21 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องประชุม Auditorium (2014) ชั้น 2 อาคารเรียนและปฏิบัติการรวม (อาคารปิยชาติ 2) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/สถาปนาสถาบันไทยคดีศึกษา-53-ปี-3-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/สถาปนาสถาบันไทยคดีศึกษา-53-ปี-4-1024x683.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/สถาปนาสถาบันไทยคดีศึกษา-53-ปี-2-1024x683.jpg)
Date: 1 มีนาคม 2567