ปริญญาเอก หลักสูตรนานาชาติ
ปริญญาเอก หลักสูตรนานาชาติ
ปัจจุบัน Thammasat Business School (TBS) เปิดสอนหลักสูตรปริญญาเอกเพียงหลักสูตรเดียวคือหลักสูตรปรัชญาดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (หลักสูตรนานาชาติ) (Doctor of Philosophy Program in Business Administration: Ph.D.)
ปรัชญาดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชาบริหารธุรกิจ (Ph.D.)
หลักสูตรนานาชาติ
เว็บไซต์: http://phd.tbs.tu.ac.th
อีเมล: phd@tbs.tu.ac.th
โทรศัพท์: 02-613-2261. 02-623-5651-2
รองศาสตราจารย์ ดร.สมชาย สุภัทรกุล คณบดี พร้อมด้วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์เอกรินทร์ ยลระบิล
คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาสมาชิกทีม “ลิงทรงซ้อ ไม่ง้อ Consult” คว้ารางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1