![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/01-2-1024x683.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นพพร เรืองวานิช ผู้อำนวยการหลักสูตรควบตรี-โท ทางการบัญชีและบริหารธุรกิจ (IBMP) เข้าแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ ดร.สมชาย สุภัทรกุล ในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง คณบดี และแสดงความยินดีกับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพรรณ ยลระบิล เข้ารับตำแหน่ง รองคณบดีฝ่ายวิชาการและเครือข่ายพันธมิตร คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ พร้อมถ่ายภาพร่วมกันกับรองศาสตราจารย์ ดร.มนวิกา ผดุงสิทธิ์ อาจารย์ประจำภาควิชาการบัญชี และอาจารย์นพธนิษฐ์ โชติสาร ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ เมื่อวันศุกร์ที่ 9 ธันวาคม 2565 เวลา 16:30 น. ณ อาคารธรรมศาสตร์ 60 ปี (อาคารอเนกประสงค์ 2) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์ารธรรมศาสตร์ 60 ปี (อาคารอเนกประสงค์ 2) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/1.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/2-1024x683.jpg)
Date: 9 ธันวาคม 2565