![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/PR_MK_การแข่งขันเจ็ทสกี-01-1024x1024.png)
คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษา นางสาวมุจจรินทร์ มงคลนันทิภาคย์ ภาควิชาการตลาด ชั้นปีที่ 1
คว้าชัยลำดับที่ 3 Amateur Women Ski Stock ในการแข่งขันเจ็ตสกี รายการ “TOYOTA – WGP #1 WATERJET PRO TOUR THAILAND 2024 – Round 2”
คว้าชัยลำดับที่ 3 Amateur Women Ski Stock ในการแข่งขันเจ็ตสกี รายการ “TOYOTA – WGP #1 WATERJET PRO TOUR THAILAND 2024 – Round 2”
Date: 15 พฤษภาคม 2567