![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/วันสถาปนาวิทยาลัยป๋วย-1-1024x683.jpg)
คุณทิพย์รัตน์ อัศวพิทยานนท์ หัวหน้างานบริการวิชาการและการนักศึกษา พร้อมด้วย คุณกนกพร คุณภูริปัญญา คุณรุ้งตะวัน อิศรางกูร และคุณสุริยันต์ อ่อนพิมพ์ ผู้แทนเจ้าหน้าที่คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ร่วมแสดงความยินดีกับวิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์
เนื่องในโอกาสคล้ายวันสถาปนาวิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์ ครบรอบปีที่ 9 ในวันที่ 29 มีนาคม 2567 ณ วิทยาลัยพัฒนศาสตร์ ป๋วย อึ๊งภากรณ์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/วันสถาปนาวิทยาลัยป๋วย-2-1024x768.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/วันสถาปนาวิทยาลัยป๋วย-3-1024x768.jpg)
Date: 29 มีนาคม 2567