![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/วันสถาปนาคณะแพทยศาสตร์-1024x683.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพรรณ ยลระบิล รองคณบดีฝ่ายวิชาการและเครือข่ายพันธมิตร พร้อมด้วย คุณนภาพร แสนอินทร์ คุณเยาวลักษณ์ พรพิพัฒน์ คุณศิริภรณ์ หอมเหมือน คุณเบญญาภา ธงสิบสอง และคุณแป้งล่ำ ภาคแสวง ผู้แทนเจ้าหน้าที่คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ร่วมแสดงความยินดีกับคณะแพทยศาสตร์ ม.ธรรมศาสตร์
เนื่องในโอกาสคล้ายวันสถาปนาคณะแพทยศาสตร์ ม.ธรรมศาสตร์ ครบรอบปีที่ 34 ในวันที่ 19 มีนาคม 2567 ณ ห้องประชุมสโมสร ชั้น 4 อาคารคุณากร คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
Date: 19 มีนาคม 2567