![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/231012-แสดงความยินดี-อ.จตุรงค์-รางวัลการวิจัยระดับดี-วช.-1024x538.png)
คณะพาณิชย์ฯ ม.ธรรมศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ ดร.จตุรงค์ นภาธร ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิจัย และอาจารย์ประจำสาขาวิชาการบริหารองค์การ การประกอบการ และทรัพยากรมนุษย์ ได้รับรางวัล “การวิจัยแห่งชาติ ระดับดี” จากสำนักงานการวิจัยแห่งชาติ (วช.) ประจำปีงบประมาณ 2567
ผลงานวิจัยเรื่อง “การพัฒนาทักษะสีเขียวขององค์การ หรือบริษัทในภาคอุตสาหกรรมต่าง ๆ ภายใต้บริบทเชิงสถาบันของประเทศไทย”
Date: 12 ตุลาคม 2566