![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/KPMG-Roadshow-รส-1-1024x652.jpg)
คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี จัดกิจกรรม KPMG Roadshow 2023 สำหรับนักศึกษาคณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต จัดขึ้นเพื่อแนะนำน้อง ๆ เรื่องการทำงาน การฝึกงาน โดยได้รับเกียรติจาก
🔹คุณนารีวรรณ ชัยบันทัด (Audit Partner)
🔹คุณณภัทร บุญยะไวโรจน์ (Audit Associate Director)
และพี่ๆ ศิษย์เก่ามาเป็นวิทยากรในครั้งนี้
วันพฤหัสบดีที่ 31 สิงหาคม 2566 เวลา 17:00 – 19:00 น. ณ ห้อง 402 อาคารบรรยายรวมกลุ่มสังคมศาสตร์ (SC3) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/KPMG-Roadshow-รส-5-1024x768.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/KPMG-Roadshow-รส-4-1024x768.jpg)
![](https://www.tbs.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/KPMG-Roadshow-รส-3-768x1024.jpg)
Date: 1 กันยายน 2566